Bei na vifurushi vya POS

Anza na majaribio ya bure ya siku 14, kisha chagua kifurushi kinachofaa duka lako. Lipa kila mwezi au okoa kwa muda mrefu. Unaweza kubadilisha kifurushi biashara inapokua.

Anza majaribio ya bure

Kila kifurushi kinajumuisha nini

Vifurushi vyote vina mfumo wa mauzo, usimamizi wa bidhaa na stoo, faida ya FIFO, uchapishaji wa risiti za 80mm, wateja, matumizi, ripoti za msingi na kuuza nje ya mtandao.

  • Inafanya kazi kwenye simu, tableti na kompyuta
  • Kiingereza, Kiswahili na Kifaransa
  • Data yako ni yako: kila biashara huona rekodi zake tu

Kuchagua kifurushi

Starter kinafaa duka moja lenye watu mmoja au wawili. Professional kinaongeza ripoti za kina, wasambazaji, uaminifu na msaada wa AI. Enterprise ni kwa supermarket na biashara zenye matawi mengi zinazohitaji uchambuzi wa kina, kumbukumbu za ukaguzi na msaada wa kipaumbele.

  • Linganisha watumiaji, vifaa, matawi na wadeni hai hapa chini
  • Muda mrefu (miezi 3, 6 au 12) unaweza kuwa na bei nafuu kwa mwezi

Vifurushi

Starter

TZS 15,000 kwa mwezi

Kwa biashara ndogo zinazoanza na POS.

  • 2 watumiaji
  • 2 vifaa vya POS
  • 1 matawi
  • 5 wadeni hai
  • POS na usimamizi wa mauzo
  • Usimamizi wa bidhaa
  • Usimamizi wa stoo
  • FIFO na hesabu ya faida
  • Uchapishaji wa risiti za 80mm
  • Usimamizi wa wateja
  • Usimamizi wa matumizi
  • Ripoti za msingi
  • Mauzo nje ya mtandao

Professional

TZS 35,000 kwa mwezi

Kwa biashara zinazokua zinazohitaji usimamizi mpana zaidi.

  • 5 watumiaji
  • 5 vifaa vya POS
  • 2 matawi
  • 30 wadeni hai
  • Ripoti na uchambuzi wa hali ya juu
  • Usimamizi wa wasambazaji na manunuzi
  • Ripoti za utendaji wa wafanyakazi
  • Ripoti za juu za fedha
  • Uaminifu wa wateja
  • Msaidizi wa biashara wa AI
  • Maarifa ya mauzo ya AI
  • Tahadhari za stoo za AI
  • Ripoti ya PDF ya kila wiki ya AI kwa barua pepe

Enterprise

TZS 75,000 kwa mwezi

Kwa kampuni kubwa, maduka makubwa na biashara zenye matawi mengi.

  • 10 watumiaji
  • 10 vifaa vya POS
  • 5 matawi
  • bila kikomo wadeni hai
  • Akili ya biashara ya AI ya hali ya juu
  • Utabiri wa mauzo wa AI
  • Utabiri wa stoo wa AI
  • Ugunduzi wa udanganyifu na kasoro wa AI
  • Ripoti ya PDF ya kila siku ya AI kwa barua pepe
  • Mshauri wa biashara NewHope Agent
  • Maarifa ya wateja ya AI
  • Kumbukumbu za ukaguzi za hali ya juu
  • Ulinganisho wa utendaji wa matawi
  • Msaada wa kipaumbele
  • Uchambuzi wa juu wa biashara

Maswali yanayoulizwa mara kwa mara

Kuna majaribio ya bure?

Ndiyo. Biashara mpya zinapata siku 14 za bure kujaribu mfumo.

Nini kinatokea majaribio yakiisha?

POS inafungwa hadi Mmiliki alipe. Hakuna data inayofutwa.

Naweza kupandisha kifurushi baadaye?

Ndiyo. Unaweza kuhamia kifurushi cha juu kutoka ukurasa wa Mpango wakati wowote.

Uko tayari kujaribu NewHope POS?

Fungua akaunti yako na ufanye mauzo yako ya kwanza leo.

Anza majaribio ya bure